Singida United imepata mdhamini mwingine kwa dau nono


MAENDELEO:Singida United imepata mdhamini mwingine kwa dau nono, Ni YARA kampuni ya mbolea kwa wakulima.

Kijana Shituka,mtonyo upo shambani


JIUNGE NA eddy blog SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Eddy Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDDY BLOG | Edwinmoshi Official Blog | Designed By www.peruzibongo.com