Mdee: Msafara wa Rais Hausimamishwi, kwa ile Speed Asimamishe nani?

Teh teh... Ila wenye akili tunajua msafara wa Rais hausimamishwi... kwanza kwa ile speed na ulinzi wa kusimamisha nani?zinapangwa tu zile... 


JIUNGE NA eddy blog SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Eddy Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDDY BLOG | Edwinmoshi Official Blog | Designed By www.peruzibongo.com