Mbunge Esther Matiko anasakwa kwa madai ya kuchochea ulimaji wa bangi

Taarifa ya CHADEMA imeeleza kuwa, Polisi wanamsaka Mbunge wa Tarime Mjini, Esther Matiko (CHADEMA) kwa madai ya kuchochea ulimaji wa bangi.


JIUNGE NA eddy blog SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Eddy Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDDY BLOG | Edwinmoshi Official Blog | Designed By www.peruzibongo.com