AUDIO: Rais Magufuli ampa Onyo la Mwisho Waziri Wake Huko Tanga

Rais John Magufuli amemuonya kwa Mara ya Mwisho waziri wa Viwanda na Bishara Charles Mwijage kuwa aache woga na badala yake awanyang'anye viwanda wawekezaji wote walioshindwa kuviendeleza viwanda walivyobinafsishiwa

"Waziri Mwijange kwenye mambo mengine ni safi sana, kwenye kunyang'anya tu viwanda ndio muoga, kwa nini unaogopa, unawaogopa ambao hawajakuteua mimi niliyekuteua ndio huniogopi?" amesema Rais Magufuli hii leo huko Tanga

Amemtaka waziri Mwijage achukue hatua na hapendi aje kulirudia tena agizo hilo

Msikilize Rais Magufuli hapa Chini:-


JIUNGE NA eddy blog SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Eddy Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDDY BLOG | Edwinmoshi Official Blog | Designed By www.peruzibongo.com