AUDIO: LIVE kutoka Tanga, Rais Magufuli Amjibu Freeman Mbowe

Rais wa jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Magufuli amesema kama wawekezaji waliobinafsishiwa viwanda na hawakuviendeleza kwa kisingizio kuwa vina teknolojia ya zamani, wangeviachia viwanda hivyo

Rais Magufulli ameyasema hayo Mkoani Tanga hii leo wakati akihutubia kabla ya kufungua kiwanda cha Kujenga saruji cha Kilimanjaro, ambapo kauli hiyo ameitoa ikionekana kujibu kauli ya Freeman Mbowe aliyosema wiki iliyopita kuhusu kuwanyang'anya viwanda wale wote waliobinafsishiwa na wakashindwa kuviendeleza

Msikilize Rais Magufuli kwa kubonyeza Play hapo chini:-


JIUNGE NA eddy blog SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Eddy Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDDY BLOG | Edwinmoshi Official Blog | Designed By www.peruzibongo.com