Picha: Bweni la Shule ya Sekondari Philip Mangula Lateketea kwa Moto



Wanafunzi 18 Wa Shule Ya Sekondari Philip Mangula Iliyopo Kata Ya Imalinyi Wilayani Wanging'ombe Wamejeruhiwa Katika Ajali Ya Moto Iliyotokea Majira Ya Saa Moja Jioni ya jana.

Katika Ajali Hiyo Imeelezwa Kuwa Bweni la Wavulana Ndilo Limeungua Na Mali Zote Za Wanafunzi Zilizokuwamo Humo.


JIUNGE NA eddy blog SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Eddy Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDDY BLOG | Edwinmoshi Official Blog | Designed By www.peruzibongo.com