Mhe. Rais lini utateua waziri wa Nishati na Madini? – Mnyika

Mbunge wa Kibamba(Chadema), John Mnyika, amemuuliza Rais wa Jamhuri wa Tanzania, Dkt John Pombe Magufuli kuwa lini atateua Waziri wa Nishati na Madini.
Mnyika ameuliza swali hilo kupitia ukurasa wake wa Tweeter ambapo ametweet hivi huku akitupia tag kwa Rais Magufuli:
Mheshimiwa Rais @MagufuliJP lini utateua Waziri wa Nishati na Madini?
Mei 24, Rais Magufuli alitengua uteuzi wa Waziri wa Nishati na Madini, Sospeter Muhongo.


JIUNGE NA eddy blog SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Eddy Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDDY BLOG | Edwinmoshi Official Blog | Designed By www.peruzibongo.com