DC Agoma Kuzindua Jezi, Kisa zinafanana na Bendera ya CHADEMA

Mkuu wa wilaya ya Njombe amegoma kushiriki shughuli za uzinduzi wa jezi wa timu Njombe akidai bendera ya timu hiyo inafanana na CHADEMA.

Angalia Tweet hii hapa chini:- 


JIUNGE NA eddy blog SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Eddy Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDDY BLOG | Edwinmoshi Official Blog | Designed By www.peruzibongo.com