BREAKING NEWS: Katibu Mkuu wa CHADEMA kawekwa Mahabusu saa 48 leo

Baada ya kuenea kwa taarifa ambazo hazijathibitika katika mitandao ya kijamii kuwa katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na maendeleo CHADEMA DR Vincent Mashinjiamekamatwa na Polisi akiwa katika ratiba yake ya kuendelea kukagua shughuli za kichama Mbamba Bay.
Dr Mashinji imethibitishwa na msemaji wa CHADEMA Tumaini Makene kuwa amekamatwa akiwa na Mbunge wa Jimbo la Ndanda Cecil Mwambe, Mbunge wa viti maalum mkoa wa Ruvuma Zubeda Sakuru.
Msemaji wa CHADEMA Tumaini Makene amesema“Tumepata taarifa kuwa katibu Mkuu amekamatwa dakika kama tano zilizopita tumepata taarifa kuwa katibu Mkuu amekatwa na kawekwa ndani kwa masaa 48” 


JIUNGE NA eddy blog SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Eddy Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDDY BLOG | Edwinmoshi Official Blog | Designed By www.peruzibongo.com