VIDEO: Gwajima amjibu Makonda, amuita 'Zero Brain'

Unaweza kusema ni vita ya mdomo kati ya Mkuu wa mkoa wa Dar es salaam Paul Makonda na mchungaji wa kanisa la ufufuo na uzima Akofu Josephat Gwajima, kama utakuwa na kumbukumbu wiki mbili zilizopita Makonda akiwa kwenye mahojiano na televisheni ya Star Tv alisikika akisema " Gwajima sio Askofu", Sasa Gwajima kupitia ibada yake ya leo Jumapili ya Juni 4, Amemjibu kila kitu na kumuita "Zero Brain" 

TAZAMA FULL VIDEO HAPO CHINI

Andika maoni yako hapa (MATUSI HAPANA)



 
© Copyright EDDY BLOG | Habari Mwanzo Mwisho | Designed By www.peruzibongo.com