Taarifa 'feki' inayosambaa mtandaoni kumuhusu Anna Mghwira

Taarifa Kwa vyombo vya habari 

Mimi Anna mgwira nimejivua uwanachama wangu ACT-Wazalendo ili nikaweze kuwatumikia wana Kilimanjaro 

Kwakua nimejivua uwanachama mwenyewe moja Kwa moja nyadhifa zangu zote zitakuwa hazipo 

Namshukuru sana mh zitto Zuheri kabwe na wanachama wote ACT-Wazalendo kwakuniamini na kunipa nafasi ya kuwaongoza 

Hivyo kuanzia Leo tarehe 4/6/2017 Mimi sio mwanachama tena wa ACT-Wazalendo 

Kazi yangu sasa ni kuwatumikia wananchi kupitia nafasi yangu ya sasa ya Ukuu wa Mkoa Kilimanjaro 

Hii ni heshma kubwa kwangu na Kwa familia yangu Kwa ujumla 

Mungu awabariki 

Anna mgwira 

Leo 4/6/2017: saa7:30 mchana

Hata muda mchache baada ya kusambaa kwa taarifa hiyo, Ofisa habari wa chama cha ACT-Wazalendo Abdallah Hamisi amekanusha taarifa hiyo.

Andika maoni yako hapa (MATUSI HAPANA)



 
© Copyright EDDY BLOG | Edwinmoshi Official Blog | Designed By www.peruzibongo.com