Mwanafunzi ajinyonga kwa kukosa ada ya Chuo

Mwanafunzi wa Chuo kikuu huko shauri moyo Jijini Nairobi achukua hatua ya kujiua baada ya kupita wiki mbili tu tangu arudishwe nyumbani kwa kukosa ada ya malipo.
Mwanafunzi huyo anae julikana kwa jina la Fredrick Kinyanjui mwenye Umri wa miaka 22 alikua ni mwaka wa pili katika chuo cha Multimedia amekutwa amejinyonga kwenye paa la nyumba yao jana jioni.
Mkuu wa Polisi kituo cha Buruburu DCI Jeremiah Ikiao amesema kuwa wachunguzi wamebaini mwanafunzi huyo alirudishwa nyumbani siku 14 zilizopita kwa kukosa ada ya chuo.
DCI Ikiao amesema kuwa mama wa kinyanjui alikua ameenda kazini wakati mwanafunzi huyo alipojinyonga


JIUNGE NA eddy blog SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Eddy Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDDY BLOG | Edwinmoshi Official Blog | Designed By www.peruzibongo.com