Mabilionea wa Escrow Wasoteshwa Mahakama ya Kisutu, Wapigishwa Magoti Hadharani

Kwa mujibu wa wakili wa watuhumiwa hao, Onesemo Mpinzile ameeleza kuwa washtakiwa wamesomewa mashtaka sita likiwemo la uhujumu uchumi.

“Kwa misingi ya kisheria, washtakiwa wamenyimwa dhamana na kurudishwa rumande hadi Julai 3, mwaka huu, huku upelelezi ukiendelea.
Harbinder Singh Sethi (aliyevaa kilemba) akiwa na Jemes Rugemalila (mwenye Mvi), wakiwa Mahakamani Kisutu Dar es Salaam leo

“Mawakili tutakaa kuona namna gani tutawasilisha rufaa yetu kwa kuwa Mahakama ya Kisutu imesema haina mamla kisheria ya kutoa dhamana kwa washtakiwa hao,” alisema Mpinzile.

Andika maoni yako hapa (MATUSI HAPANA)



 
© Copyright EDDY BLOG | Habari Mwanzo Mwisho | Designed By www.peruzibongo.com