AUDIO: Kilichotokea kwenye Maadhimisho ya Siku ya Mazingira Duniani Wilaya ya Makete

Wakati taifa likitilia mkazo utunzaji wa mazingira kufuatia kuharibika kwa mazingira katika maeneo mbalimbali hapa nchini, Wananchi wilayani Makete mkoani Njombe wameagizwa kuzingatia utunzaji wa Mazingira

Hayo yamebainika hii leo wakati wa maadhimisho ya siku ya mazingira duniani ambayo kiwilaya yamefanyika katika kata ya Mang'oto wilayani Makete

Katika Maadhimisho hayo mgeni rasmi pamoja na wageni mbalimbali alioongozana nao walishiriki zoezi la kukata miti ya kigeni iliyopandwa kwenye chanzo kimoja cha maji katika kijiji cha Mang'oto, kama ishara ya kutunza vyanzo vya maji visiharibiwe na miti isiyo rafiki na mazingira

Zaidi Bonyeza play hapo chini Kusikia kilichojiri Mwanzo Mwisho kama kilivyoripotiwa na kituo cha redio Green Fm 91.5 >>>>>>

Andika maoni yako hapa (MATUSI HAPANA)



 
© Copyright EDDY BLOG | Edwinmoshi Official Blog | Designed By www.peruzibongo.com