Alichokisema Tundu Lissu leo Baada ya Kamati Kumpa Ripoti Rais Ikulu

Kupitia ukurasa wake wa Twitter Mbunge Tundu Lissu, ameandika kuhusu Ripoti ya pili ya uchunguzi wa mchanga wa madini hii leo:-



JIUNGE NA eddy blog SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Eddy Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDDY BLOG | Edwinmoshi Official Blog | Designed By www.peruzibongo.com