Yanga kuifuata mbao FC kesho

Yanga wameamua kuondoka mapema kabisa kwenda jijini Mwanza kwa ajili ya mechi yao ya ligi.

Taarifa kutoka ndani ya Yanga zinaeleza, kikosi kizima kinatarajia kuondoka Dar es Salaam kesho kwenda Mwanza kwa ajili ya mechi ya Jumamosi.

Meneja wa Yanga, Hafidh Saleh amesema watajua siku ya kuondoka leo baada ya uongozi kulijadili.

"Tuvute subira kidogo kwa kuwa suala hilo kwa sasa lipo kwa uongozi linamaliziwa," alisema leo.

Lakini taarifa nyingine zinaeleza, Yanga wataondoka kesho na ndege kwenda Mwanza na wameona waondoke mapema badala ya kwenda siku moja kabla ya mchezo.


JIUNGE NA eddy blog SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Eddy Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDDY BLOG | Edwinmoshi Official Blog | Designed By www.peruzibongo.com