Isome hapa ripoti yote ya uchunguzi wa mchanga wa madini iliyowasilishwa kwa Rais Magufuli

Isome hapa ripoti ya uchunguzi wa mchanga wa madini iliyowasilishwa kwa Rais Magufuli



JIUNGE NA eddy blog SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Eddy Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDDY BLOG | Edwinmoshi Official Blog | Designed By www.peruzibongo.com