AUDIO: Maneno ya Ester Bulaya baada ya Kusamehewa na Bunge

Mbunge wa Bunda Mjini Ester Bulaya amesema amefurahishwa na uamuzi wa Bunge kumsamehe makosa aliyoyafanya

Bulaya ni miongoni mwa wabunge waliopelekwa kwenye kamati ya maadili ya bunge kutokana na makosa aliyoyatenda mwaka jana kufuatia matamshi aliyoyatoa kuhusu wanafunzi waliofukuzwa chuo kikuu cha Dodoma (UDOM)

Msikilize hapa chini akiongea kwa kina hii leo>>>>>>>


JIUNGE NA eddy blog SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Eddy Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDDY BLOG | Edwinmoshi Official Blog | Designed By www.peruzibongo.com