Rais Magufuli atupa Dongo...."Mimi Ni Dereva Mzuri, Lazima Tufike Tunakokwenda"

Rais wa jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Magufuli amesema watanzania wamuamini kuwa yeye ni dereva Mzuri na lori lake analoliendesha ni lazima lifike salama

Rais Magufuli amesema hayo hii leo wakati akiweka jiwe la Msingi ujenzi wa Reli ya kisasa kutoka DSM - Morogoro eneo la Pugu Jijini Dar Es Salaam

Rais Amesema Dereva mzuri hatakiwi kuangalia wala kusikiliza abiria waliopanda kwenye lori lake wanafanya nini bali anachotakiwa ni kuendesha na kuhakikisha abiria wake wote wanafika salama wanakotakiwa kwenda

"Katika lori wapo watakao angalia nje, wako watakaoimba, wako watakaopiga kelele, lakini wewe kama ni dereva mzuri hutakiwi kuyaangalia hayo, wewe endesha lori lifike unakoenda, na mimi niwahakikishie watanzania mimi ni dereva mzuri, ninajiamini nitafikisha lori la maendeleo kule linakotakiwa kufika" amesema Rais Magufuli


JIUNGE NA eddy blog SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Eddy Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDDY BLOG | Edwinmoshi Official Blog | Designed By www.peruzibongo.com