Breaking News: Roma Mkatoliki Aongea haya LIVE

cloudstv#TumeongeaNaRoma : @roma2030 amezungumza nasi sasa hivi. 

Amesema wao ( yeye na washkaji wengine ) ni wazima. Kwa sasa hawawezi kuongea zaidi ya hayo kwa sababu za kiusalama (upelelezi haujakamilika) lakini J3 watazungumza yote katika mkutano na waandishi wa habari. kwa mengi zaidi msikilize Roma Mwenyewe akiongea


JIUNGE NA eddy blog SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Eddy Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDDY BLOG | Edwinmoshi Official Blog | Designed By www.peruzibongo.com