AUDIO: Vigogo Hawa wa Simba wayakataa Maandamano ya Jumanne

Zikiwa zimesalia siku chache kufikia Aprili 25 mwaka huu ambapo nis siku ya Klabu ya Simba kufanya maandamano yake, baraza la wadhamini la Klabu hiyo limepinga hatua hiyo

Baraza hilo limesema lenyewe haliungi mkono maandamano hayo, na badala yake wao nasubiri kuona matokeo ya maandamano hayo

Mwenyekiti wa baraza la wadhamini  Mzee Hamisi Kilomoni amesema yeye hayumo katika hayo maandamano, kama alivyokuwa akizungumza kupitia kipindi cha E-Sport cha 93.7 EFM

Bonyeza hapa chini umsikilize alivyofunguka>>>>>>


JIUNGE NA eddy blog SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Eddy Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDDY BLOG | Edwinmoshi Official Blog | Designed By www.peruzibongo.com