AUDIO: Tundu Lissu aeleza ni Kwanini anakamatwa ovyo na Vyombo vya Dola

Rais wa TLS ambaye pia ni Mbunge wa Singida Mashariki Tundu Lissu amezungumzia suala la yeye kukamatwa Mara kwa mara na kufikishwa kituo cha polisi kwa mahojiano, kulala mahabusu pamoja na kufikishwa Mahakamani

"Katika nchi wapo wanaotakiwa kupata tabu kwa ajili ya mambo mbalimbali ya maendeleo, kwa sasa mimi nimejitolea muhanga kwa suala hilo" amesema Tundu Lissu

Unaweza kumsikiliza kwa dakika kadhaa alizozungumza kwa kubonyeza Play hapo chini:-


JIUNGE NA eddy blog SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Eddy Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDDY BLOG | Edwinmoshi Official Blog | Designed By www.peruzibongo.com