AUDIO: Maalim Seif afunguka LIVE Usiku Huu, Adai hatafika ofisi za Buguruni

Katibu Mkuu wa chama cha wananchi CUF Maalim Seif Sharif Hamad amesema bado anajitambua kuwa yeye ndiye katibu Mkuu wa Chama hicho na Maamuzi ya Prof Lipumba kutangaza kuwa Naibu Katibu Mkuu bara Magdalena Sakaya kukaimu nafasi yake ni batili

Maalim Seif ameyasema hayo wakati akihojiwa na kituo cha Televisheni cha Azam, ambapo amesema pamoja na yote hatafika kwenye ofisi za CUF Buguruni kwa kuwa sio makao Makuu ya Chama hicho bali ni ofisi kuu tu

Amesema anaendelea na ziara za chama hicho katika maeneo mbalimbali ya Zanzibar,na akimaliza ataanza Ziara jijini Dar Es Salaam

Unaweza kumsikiliza Maalim Seif kwa kubonyeza Play hapo chini:-

Andika maoni yako hapa (MATUSI HAPANA)



 
© Copyright EDDY BLOG | Edwinmoshi Official Blog | Designed By www.peruzibongo.com