Askofu Gwajima achukizwa na Halima Mdee Kumtukana Spika


Kuhusu Halima Mdee, Leo wakati akihubiri katika Ibada ya Ijumapili katika kanisa lake la Ufufuo na Uzima lililopo Ubungo Jijini Dar es Salaam, Mchungaji Gwajima amesema Alichokifanya kumtukana Spika wa Bunge "Fala" sio sawa, na hivyo hawawezi kukemea Wengine na wewe tukakuacha, najua uliudhika lakini sio namna ya bora kuonesha jambo.

"Nasema Halima Koma, ishia hapo hapo kaombe msamaha, naomba ukajieleze na usipoenda wiki ijayo nakupiga tena.

Unawezaje kumuita Mwakilishi wa Wananchi "Fala" Nasema Koma."


JIUNGE NA eddy blog SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Eddy Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDDY BLOG | Edwinmoshi Official Blog | Designed By www.peruzibongo.com