AUDIO: Alichokisema Neville Meena baada ya Muswada wa Habari Kupitishwa na Bunge

Katibu wa Jukwaa la Wahariri Tanzania (TEF) Neville Meena amezungumza kwa mara ya kwanza maoni yake baada ya Bunge kupitisha muswada wa sheria ya kupata habari wa 2016 na kutoka maoni yake

Amezungumza na kunukuliwa wakati akihojiwa na idhaa ya kiswahili ya BBC

Sikiliza sauti yake hapa chini:- 


JIUNGE NA eddy blog SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Eddy Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDDY BLOG | Edwinmoshi Official Blog | Designed By www.peruzibongo.com